Tuesday, May 29, 2012

Aaron Yan / Arron Yan Profile





ประวัติดารา คนดัง
Aaron Yan / Arron Yan  Profile
 ประวัติ เหยียนหย่าหลุน

Name: 炎亞綸 / Yan Ya Lun
English name: Aaron Yan / Arron Yan
Real name: 吳庚霖 / Wu Geng Lin
Profession: Singer and actor
Birthdate: 1985-Nov-20
Birthplace: Taiwan
Height: 177cm
Weight: 60kg
Blood type: O
Star sign: Scorpio
Talent agency: Comic International Productions Co., Ltd. 可米製作




ชื่อ: 炎亞綸 / Yan Ya Lun
ชื่อภาษาอังกฤษ :
Aaron Yan
ชื่อจริง :
吳庚霖 / Wu Genglin
วันเกิด:
20 พฤศจิกายน  2529 (1986-Nov-20)
ชื่อเล่น :
อาปู้
อาชีพ:
นักร้อง นักแสดง
สถานที่เกิด :
ใต้หวัน
ส่วนสูง
 : 177 เซนติเมตร
น้ำหนัก :
  60 กิโลกรัม
กรุ๊ปเลือด :
โอ (O)
ราศี :
พิจิก (Scorpio)
นักร้องวง :
Fahrenheit (飛輪海)
สังกัดค่ายเพลง:
H.I.M International Music
อเจนซี่:
Comic Production Co., Ltd. 

 

TV Shows / งานละคร 






No comments:

Post a Comment